Bán nhà 4 tầng Di Trạch 35m² giá 4.65 tỷ - Vị trí đẹp, đầy đủ công năng | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 4 tầng Di Trạch 35m² giá 4.65 tỷ - Vị trí đẹp, đầy đủ công năng

4.65 tỷ
35 m² - 133 triệu/m²

Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội! Ngôi nhà 4 tầng với diện tích 35m², nằm trong ngõ nông dễ dàng di chuyển, chỉ cách bãi ô tô một quãng ngắn, mang lại sự thuận tiện tối đa cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 4 tầng, nhiều phòng ngủ, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Ngõ đẹp, xây dựng chắc chắn, đầy đủ công năng sử dụng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách trường học điểm các cấp vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần bãi ô tô, dễ dàng đỗ xe, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Liền kề vành đai 3,5, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với các trục đường lớn như QL32, Nhổn, Phương Canh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và các tiện ích đô thị, đồng thời phù hợp cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà ngay hôm nay và không bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam