Bán nhà 4 lầu Đường Số 12, Bình Hưng Hòa, Bình Tân 513m² - Gần Aeon Mall chỉ 7.1 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 4 lầu Đường Số 12, Bình Hưng Hòa, Bình Tân 513m² - Gần Aeon Mall chỉ 7.1 tỷ!

7.1 tỷ
65 m² - 109 triệu/m²

Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
65 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà 4 lầu mới hoàn thiện tại Đường Số 12, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân với diện tích lý tưởng lên đến 513m². Ngôi nhà được xây dựng kiên cố với thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình lớn hoặc làm văn phòng kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 513m²
  • Bố trí: 4 lầu, bố trí hợp lý, không gian thông thoáng
  • Đặc điểm: Nhà mới hoàn thiện, bê tông cốt thép chắc chắn, có thể vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất 2 phút để đến Aeon Mall, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Hẻm xe hơi đỗ cửa, dễ dàng di chuyển
  • Gần kênh Tham Lương, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai
  • Khu vực an ninh, dân cư thân thiện
  • Tiện ích xung quanh phong phú: trường học, bệnh viện, chợ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đông người, những ai đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, tiện nghi và gần trung tâm thương mại lớn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!