Bán nhà 3 tầng Nơ Trang Long P13 Bình Thạnh 10m² - Sổ riêng, giá chỉ 2.1 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 3 tầng Nơ Trang Long P13 Bình Thạnh 10m² - Sổ riêng, giá chỉ 2.1 tỷ!

2.1 tỷ
10 m² - 210 triệu/m²

Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
10 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại khu vực Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh! Ngôi nhà 3 tầng với thiết kế hiện đại và tiện nghi, sẵn sàng là tổ ấm cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 10m²
  • Bố trí: Trệt, Lầu Lửng, 2 Phòng ngủ, có ban công
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, hẻm 3m thông thoáng, khu cao tầng, cách mặt tiền chỉ 15m.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhà hàng Aqua, Gold Palace, thuận tiện cho việc ăn uống và giải trí
  • Cách Học Viện Cán Bộ Chu Văn An chỉ 500m, lý tưởng cho việc học tập
  • Gần chợ và các siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ hẻm thông thoáng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.1 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà miễn phí.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Tp Hồ Chí Minh