Bán nhà 3 tầng lô góc 48m² tại Thiên Lôi, Lê Chân - Giá chỉ 3.35 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 3 tầng lô góc 48m² tại Thiên Lôi, Lê Chân - Giá chỉ 3.35 tỷ!

3.35 tỷ
48 m² - 70 triệu/m²

Lê Chân, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
48 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại khu vực Thiên Lôi, Lê Chân, Hải Phòng! Ngôi nhà 3 tầng lô góc này không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn được thiết kế hiện đại với ánh sáng tự nhiên tràn ngập.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48 m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng thờ riêng, sân phơi rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, 2 mặt thoáng, hướng Đông Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thiên Lôi, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho con em đi học
  • Đường ô tô vào tận cửa, giao thông thuận lợi
  • Khu dân cư sầm uất, an ninh tốt
  • Ngõ thông thương, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.350.000.000 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.