Bán Nhà 2 Tầng - Kiệt 6M, Thanh Khê, Đà Nẵng 61m² - Đầu Tư Sinh Lời Ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà 2 Tầng - Kiệt 6M, Thanh Khê, Đà Nẵng 61m² - Đầu Tư Sinh Lời Ngay!

4.35 tỷ
61 m² - 71 triệu/m²

An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
61 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng giữa lòng quận Thanh Khê, Đà Nẵng! Với vị trí đắc địa trong khu dân cư văn minh, nơi đây không chỉ thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày mà còn là điểm khởi đầu lý tưởng cho những ai muốn kinh doanh nhỏ hoặc mở văn phòng công ty.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2WC
  • Đặc điểm: Nhà thoáng mát, kiệt 6m, ô tô ra vào thoải mái, hiện đang cho thuê với giá 7 triệu/tháng, tạo dòng tiền ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học An Khê, thuận lợi cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ Thanh Khê chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Khu vực phát triển với nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh, phù hợp cho mọi nhu cầu sống
  • Giao thông thuận tiện với hệ thống đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,35 tỷ (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng cũng như cho các nhà đầu tư đang muốn khai thác tiềm năng sinh lời từ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội