Bán nhà 2 tầng hẻm xe hơi Âu Dương Lân, P3, Q8 - Giá chỉ 6.78 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 2 tầng hẻm xe hơi Âu Dương Lân, P3, Q8 - Giá chỉ 6.78 tỷ!

6.78 tỷ
48 m² - 141 triệu/m²

Phường 13, Quận 8, Tp Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
48 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại hẻm xe hơi Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8. Ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn có vị trí cực kỳ thuận lợi cho việc di chuyển đến các quận trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m² (3.3m x 16m, nở hậu nhẹ)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu đúc, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh
  • Đặc điểm: Hẻm trước nhà rộng hơn 3m, cách mặt tiền chỉ 30m, gần cầu Chữ Y, thuận tiện di chuyển qua các quận 1, 3, 5

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Lâm, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất vài phút để đến Bệnh viện Quận 8 và các trường học
  • Đảm bảo môi trường sống yên tĩnh, an ninh
  • Gần khu vực có nhiều tiện ích như siêu thị, quán cà phê và nhà hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.78 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái và thuận tiện trong việc di chuyển vào trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà nhé!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Tp Hồ Chí Minh