Bán nhà 2 tầng hẻm Bạch Đằng Quy Nhơn 49m² giá 2.9 tỷ ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 2 tầng hẻm Bạch Đằng Quy Nhơn 49m² giá 2.9 tỷ ở ngay

2.9 tỷ
49 m² - 59 triệu/m²

Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
49 m²

Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm an cư lạc nghiệp tại trung tâm Quy Nhơn với thiết kế thông minh, không gian yên tĩnh và phong thủy tốt?

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49m² (chiều ngang 5m rộng rãi, vuông vức)
  • Bố trí: Nhà 1 mê (2 tầng) kiên cố bao gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách và bếp công năng đầy đủ
  • Đặc điểm: Thiết kế đặc biệt có phòng ngủ tầng trệt dành cho người lớn tuổi, hẻm rộng gần 3m thông thoáng, hướng Đông Bắc đón tài lộc

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Đầm Quy Nhơn chỉ 500m, giúp việc mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày cực kỳ thuận tiện
  • Nằm gần trường THCS Bạch Đằng và các trường tiểu học trong khu vực, đảm bảo môi trường giáo dục tốt cho con em
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển ra khu vực Đầm Thị Nại để tận hưởng không gian thoáng đãng và gió mát
  • Dễ dàng kết nối với các trục đường chính của thành phố như Trần Hưng Đạo và Phan Chu Trinh
  • Khu vực dân cư lâu đời, an ninh đảm bảo, gần nhiều cửa hàng tiện lợi, quán ăn và dịch vụ y tế

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.9 tỷ (Có thương lượng cho khách hàng có thiện chí mua nhanh)
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch ngay

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đa thế hệ có người già cần không gian sinh hoạt tầng trệt, hoặc những gia đình trẻ muốn định cư tại trung tâm thành phố Quy Nhơn sầm uất.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà phố trung tâm giá tốt đang trong tầm tay, hãy liên hệ ngay để được xem nhà thực tế và chốt giá trực tiếp!