Bán nhà 2 tầng Đường LK 10-11, Bình Tân 21m² - Giá chỉ 2.5 tỷ, thương lượng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 2 tầng Đường LK 10-11, Bình Tân 21m² - Giá chỉ 2.5 tỷ, thương lượng!

2.5 tỷ
21 m² - 119 triệu/m²

Bình Tân, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
21 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội tuyệt vời sở hữu căn nhà lý tưởng tại đường LK 10-11, quận Bình Tân! Với thiết kế chắc chắn và đầy đủ tiện nghi, đây sẽ là nơi an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21m² (ngang 3m, dài 7m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, gồm 2 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà đúc kiên cố, có thể vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Bình Tân, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn
  • Trường học cấp 1, 2, 3 trong bán kính 1km, thuận tiện cho việc học hành của trẻ em
  • Cách chợ chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.500.000.000 triệu VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục cần thiết.