Bán nhà 2 tấm BTCT tại Tôn Đản, Q4 - Diện tích 22m², giá chỉ 2.45 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 2 tấm BTCT tại Tôn Đản, Q4 - Diện tích 22m², giá chỉ 2.45 tỷ!

2.45 tỷ
22 m² - 111 triệu/m²

15, 4, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
22 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại khu vực sầm uất quận 4! Ngôi nhà 2 tấm BTCT nằm trong khu dân cư đông đúc, hẻm rộng 2m, cách mặt đường chính Tôn Đản chỉ vài bước chân, mang đến không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn thuận tiện di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22m² (2,6 x 5,6 nở hậu 6,8)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, có ban công phơi đồ thoải mái
  • Đặc điểm: Hướng nhà chính Tây, sổ đỏ hoàn công đầy đủ, khu vực an ninh và yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, siêu thị và các cửa hàng tiện lợi, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận 1, 3, 5, 7, 8 chỉ trong vài phút
  • Khu vực có nhiều dịch vụ và tiện ích như nhà hàng, quán cà phê, ngân hàng, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.450 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình giữa lòng thành phố, với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!