Bán Nhà 2 Mặt Tiền Xuân Thủy Quận 2 - Giá 129 tỷ, View Sông Sài Gòn | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà 2 Mặt Tiền Xuân Thủy Quận 2 - Giá 129 tỷ, View Sông Sài Gòn

129 tỷ
328 m² - 393 triệu/m²

An Khánh, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
328 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 2 mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Xuân Thủy, phường An Khánh, quận 2. Với vị trí đắc địa và view sông Sài Gòn thơ mộng, đây chính là nơi lý tưởng để đầu tư và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 328m² (11m x 28m)
  • Bố trí: 1 trệt lửng, 1 hầm và 7 tầng
  • Đặc điểm: Ngôi nhà có thiết kế hiện đại, thông thoáng, phù hợp với nhu cầu sinh sống và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học quốc tế, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách trung tâm quận 1 chỉ 15 phút di chuyển, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích như siêu thị, nhà hàng, quán cà phê, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Gần các tuyến giao thông thuận lợi như Metro và các tuyến đường lớn.
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình và các nhà đầu tư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 129 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp tại thành phố Hồ Chí Minh, cũng như cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn xem nhà và tư vấn chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội