Bán nền đẹp KDC Hưng Phú, Cần Thơ 90m² giá 2.45 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nền đẹp KDC Hưng Phú, Cần Thơ 90m² giá 2.45 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ!

2450 tỷ
90 m² - 27222 triệu/m²

Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

7 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Khu đô thị Hưng Phú, phường Hưng Phú, quận Cái Răng, TP Cần Thơ! Nền đất với vị trí đắc địa, xung quanh 1km có đầy đủ tiện ích phục vụ cuộc sống hàng ngày, hứa hẹn sẽ là nơi lý tưởng cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m² (4,5 x 20m, có hẻm kỹ thuật phía sau 2m)
  • Bố trí: Đất thổ cư, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, pháp lý rõ ràng với sổ hồng chính chủ
  • Lộ giới: 15,5 mét, tạo điều kiện thuận lợi cho giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ Hưng Phú khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Các dịch vụ y tế, ngân hàng, nhà hàng trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.450 triệu VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một nền đất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc cho thuê, cũng như cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Cần Thơ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nền đất lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam