Bán mặt phố Hào Nam 56m² giá 36 tỷ - Nhà mới, thang máy, vỉa hè rộng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán mặt phố Hào Nam 56m² giá 36 tỷ - Nhà mới, thang máy, vỉa hè rộng!

36 tỷ
336 m² - 107 triệu/m²

Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
336 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Hào Nam, một trong những vị trí đắc địa và sầm uất nhất tại Hà Nội! Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản lý tưởng vừa để ở, vừa để kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 6 tầng, bao gồm 6 phòng ngủ và 6 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc cho thuê kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4m, vỉa hè rộng 10m, nhà mới thông sàn, có thang máy, sổ đỏ vuông đẹp, nở hậu, pháp lý rõ ràng, cam kết không quy hoạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở, thuận lợi cho con em đi học.
  • Cách chợ Ô Chợ Dừa chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc giải trí và mua sắm.
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn, dễ dàng kết nối với các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các gia đình lớn, nhà đầu tư muốn kinh doanh cho thuê hoặc mở văn phòng công ty tại vị trí vàng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để có cơ hội xem nhà và sở hữu bất động sản này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội