Bán Mặt Phố Đại Cồ Việt, Bạch Mai 298m² giá 140 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Mặt Phố Đại Cồ Việt, Bạch Mai 298m² giá 140 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

140 tỷ
298 m² - 470 triệu/m²

Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
298 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt phố Đại Cồ Việt, Bạch Mai với diện tích rộng 298m², mặt tiền 13.8m, lý tưởng cho việc xây dựng khách sạn hoặc văn phòng dịch vụ. Với vị trí đắc địa, gần các tuyến phố lớn như Phố Huế, Tạ Quang Bửu và Trần Đại Nghĩa, bất động sản này hứa hẹn sẽ mang lại giá trị đầu tư cao cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 298m²
  • Bố trí: Mặt tiền 13.8m, nở hậu, nhà 2 tầng cơ bản
  • Đặc điểm: Đường trước nhà rộng 30m, vỉa hè 10m, sổ đỏ chính chủ, hỗ trợ xin giấy phép xây dựng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trục đường chính: Phố Huế, Tạ Quang Bửu, Trần Đại Nghĩa
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm Hà Nội
  • Nhiều tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán cà phê, và các dịch vụ thương mại
  • Gần trường học, bệnh viện, và các khu vực dân cư đông đúc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 140 tỷ VND (500 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân mong muốn xây dựng khách sạn, văn phòng cho thuê hoặc các dự án kinh doanh sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất.