Bán mảnh đất 760m² mặt tiền 50m tại Mỹ Đình 1 - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán mảnh đất 760m² mặt tiền 50m tại Mỹ Đình 1 - Cơ hội đầu tư hiếm có!

125 tỷ
760 m² - 164 triệu/m²

Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
760 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư vàng tại trung tâm quận Nam Từ Liêm? Đừng bỏ lỡ mảnh đất hiếm hoi này với diện tích 760m² và mặt tiền lên tới 50m, đáp ứng mọi nhu cầu xây dựng và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 760m²
  • Bố trí: Mặt tiền 50m, đường trước 20m, thuận tiện cho giao thông và kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ đỏ thổ cư, pháp lý rõ ràng, sử dụng lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Cách sân vận động Quốc Gia Mỹ Đình chỉ 200m, thuận tiện cho các sự kiện thể thao và văn hóa
  • Khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các tuyến phố lớn như Lê Quang Đạo, Lê Đức Thọ, Nguyễn Hoàng
  • Gần đại bản doanh của người Hàn Quốc - The Manor Mỹ Đình Sông Đà, tạo tiềm năng phát triển cao
  • Phục vụ cho nhiều loại hình kinh doanh và dịch vụ, từ nhà hàng, khách sạn đến văn phòng
  • Khu vực đang phát triển mạnh mẽ, hứa hẹn giá trị tăng cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 125 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển dự án hoặc kinh doanh tại vị trí vàng của thành phố, đồng thời cũng là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước gần trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này!