Bán lô góc biệt thự An Bình Tân 354m² giá chỉ 65 triệu/m² - Đối diện công viên | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán lô góc biệt thự An Bình Tân 354m² giá chỉ 65 triệu/m² - Đối diện công viên

23.01 tỷ
354 m² - 65 triệu/m²

Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
354 m²

Khai thác tiềm năng đầu tư với lô góc biệt thự tuyệt đẹp tại An Bình Tân, Nha Trang. Nằm trong khu đô thị phát triển, lô đất này hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình hoặc cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 354m² (ngang 20m)
  • Bố trí: Lô góc, thuận tiện thiết kế biệt thự cao cấp nghỉ dưỡng
  • Đặc điểm: Hướng Đông - Bắc, đường nhựa rộng 20m và 13m, không gian thoáng đãng, mát mẻ

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện công viên lớn, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và vui chơi
  • Gần dãy nhà mặt sông, tạo cảnh quan thơ mộng
  • Tiện lợi cho việc di chuyển đến các khu vực trung tâm của Nha Trang
  • Khu vực phát triển đồng bộ với nhiều tiện ích xung quanh như siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Giao thông thuận lợi với đường nhựa lớn, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 65 triệu/m² (23 tỷ)
  • Thương lượng cho khách hàng thiện chí

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên, hoặc cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.