Bán lô đất Thạnh Mỹ Lợi 87.5m² giá 11.9 tỷ - Thương lượng tốt cho khách thiện chí! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán lô đất Thạnh Mỹ Lợi 87.5m² giá 11.9 tỷ - Thương lượng tốt cho khách thiện chí!

11.9 tỷ
87.5 m² - 136 triệu/m²

Thạnh Mỹ Lợi, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
87.5 m²

Chủ đầu tư cần bán nhanh lô đất tại khu 1, phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức, với vị trí đắc địa gần trung tâm hành chính quận. Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87.5m² (5x17.5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm hành chính quận TP. Thủ Đức, thuận tiện cho công việc
  • Cách chợ Thạnh Mỹ Lợi chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Trường học các cấp gần kề, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị, giúp cuộc sống thêm tiện nghi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.9 tỷ VND (thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho những ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ của TP. Thủ Đức.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để xem vị trí và làm việc chính chủ.