Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Bán lô đất ngõ ô tô Tràng Cát 55.39m² giá 1.41 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!
Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất ngõ ô tô tại Tràng Cát, Hải Phòng với giá chỉ 25,5 triệu/m². Đây là một vị trí đắc địa, rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc xây dựng nhà cho thuê.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 55.39m²
- Bố trí: Ngang 8.6m, vuông vắn
- Đặc điểm: Ngõ xe ô tô vào được, xây dựng được 2 căn cho thuê, tiềm năng dòng tiền 5 triệu/tháng
Tiện ích xung quanh:
- Gần Tái Định Cư Tràng Cát, thuận tiện cho việc sinh sống và làm việc
- Cách các dự án lớn như Eco Sky Park, Vành đai 2 chỉ vài phút di chuyển
- Gần KCN Nam Tràng Cát, tạo cơ hội phát triển kinh doanh
- Liền kề Vin NOXH, thuận lợi cho việc an cư
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 1.41 tỷ VND (có thương lượng)
Phù hợp với ai:
Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tạo dòng tiền ổn định từ cho thuê, hoặc cho những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.
Liên hệ:
Hãy liên hệ ngay với Linh bất động sản Tràng Cát để được xem đất và tư vấn chi tiết!