Bán lô đất mặt tiền Phạm Hùng, phường Long Toàn, 89.5m² - Giá tốt chỉ 6.3 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán lô đất mặt tiền Phạm Hùng, phường Long Toàn, 89.5m² - Giá tốt chỉ 6.3 tỷ!

6.3 tỷ
89.5 m² - 70 triệu/m²

Phường Long Toàn, Thành phố Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
89.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất mặt tiền Phạm Hùng, phường Long Toàn, thành phố Bà Rịa! Đây là một lô đất đẹp không vướng, phù hợp cho các dự án kinh doanh và xây dựng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 89.5m² (5m x 18m)
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, thổ cư toàn bộ
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, đường lớn 20m, vỉa hè mỗi bên 6m, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị mới phát triển, môi trường sống hiện đại
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Có nhiều cửa hàng, dịch vụ xung quanh, thuận tiện cho kinh doanh
  • Gần trường học, bệnh viện, chợ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực sầm uất và phát triển nhanh chóng của TP Bà Rịa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem đất.