Bán Lô Đất Mặt Tiền Nguyễn Đình Chiểu, Đà Nẵng 181m² - Giá Cực Mềm, Đầu Tư Sinh Lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Lô Đất Mặt Tiền Nguyễn Đình Chiểu, Đà Nẵng 181m² - Giá Cực Mềm, Đầu Tư Sinh Lời!

11 tỷ
181 m² - 61 triệu/m²

Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
181 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, thuộc phường Khuê Mỹ, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Với diện tích lớn 181m² và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn xây dựng căn hộ, villa hoặc đơn vị kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 181 m² (Ngang 8m8)
  • Hướng: Đông Bắc
  • Đường: 7m5, lề 3m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Khuê Mỹ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ
  • Chỉ vài phút di chuyển đến đường lớn Trần Hoành, dễ dàng kết nối các khu vực khác
  • Khu vực phát triển, nhiều dự án xây dựng xung quanh, tiềm năng tăng giá cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp hoặc gia đình muốn xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh tại khu vực sầm uất, phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để đặt lịch xem đất và chốt cọc ngay hôm nay, cơ hội không dành cho người chần chừ!