Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Bán lô đất KDC Thế kỷ 21, Quận 2, DT 160m² giá 137 triệu/m² - Nhiều vị trí đẹp
Thạnh Mỹ Lợi, 12, Hồ Chí Minh
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu những lô đất đẹp tại Khu dân cư Thế kỷ 21, ven sông Sài Gòn, với nhiều tiện ích xung quanh. Đây là điểm đến lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm cho gia đình.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 160m²
- Bố trí: Các lô đất với nhiều diện tích từ 5x20,5m đến 9x21,5m
- Đặc điểm: Đường rộng 12m - 14m, sổ đỏ chính chủ, phù hợp với nhu cầu xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
Tiện ích xung quanh:
- Đối diện công viên, không gian xanh lý tưởng cho gia đình.
- Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm.
- Cách khu vực trường học và bệnh viện chỉ 1-2km, thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày.
- Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 21.92 tỷ VND (137 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Bất động sản này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vào lô đất đẹp này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn!