Bán lô đất góc thổ cư Khu 7 - Đại Phúc 71.5m² giá 4 tỷ - Đường ô tô rộng rãi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán lô đất góc thổ cư Khu 7 - Đại Phúc 71.5m² giá 4 tỷ - Đường ô tô rộng rãi!

4 tỷ
71 m² - 56 triệu/m²

Đại Phúc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
71 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Khu 7 - Đại Phúc, thành phố Bắc Ninh! Lô đất góc thổ cư với diện tích 71.5m² đang chờ đón chủ nhân mới. Với mặt tiền rộng 5.46m, đất có sổ đỏ mới tinh, sẵn sàng để xây dựng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71.5m²
  • Bố trí: Lô đất góc, thuận tiện cho việc thiết kế và xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Đường ô tô rộng rãi, thông thoáng, gần đường Nguyễn Quyền chỉ 100m, thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học cấp 1, 2, 3, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ và siêu thị chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các tiện ích công cộng như bệnh viện, phòng khám, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Đường giao thông thuận lợi cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố Bắc Ninh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc muốn đầu tư sinh lời tại thành phố Bắc Ninh đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.