Bán lô đất góc 2 mặt ngõ tại Thiên Lôi, Hải Phòng 79m² - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán lô đất góc 2 mặt ngõ tại Thiên Lôi, Hải Phòng 79m² - Đầu tư sinh lời cao!

5.187 tỷ
79 m² - 66 triệu/m²

Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
79 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất vàng tại Thiên Lôi, Hải Phòng! Đây là một trong những vị trí hiếm hoi với lô góc 2 mặt ngõ, lý tưởng cho việc đầu tư hoặc xây dựng nơi ở lý tưởng cho gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:79,8m² (4m x 20m)
  • Hướng: Đông Bắc
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt ngõ, 1 ngõ rộng 5m, 1 ngõ cạnh nhà 3m, ô tô vào tận trong nhà, có sân trước rộng rãi thoáng mát, không khí trong lành.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Aeon Mall, chỉ vài bước chân, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Các trường học các cấp trong khu vực, thuận lợi cho con em đi học
  • Chợ, ủy ban, bệnh viện, nhà hàng, ngân hàng, siêu thị chỉ trong bán kính 1km
  • Khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt, dân trí cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.187 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một lô đất để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này!