Bán lô đất biệt thự thương phẩm 370m² tại khu đô thị Hà Phong - Vị trí đắc địa, pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán lô đất biệt thự thương phẩm 370m² tại khu đô thị Hà Phong - Vị trí đắc địa, pháp lý rõ ràng!

20.72 tỷ
370 m² - 56 triệu/m²

Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
370 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất biệt thự thương phẩm 370m² tại khu đô thị Hà Phong, Mê Linh, Hà Nội! Đây là một trong những khu đô thị quy hoạch đồng bộ và hiện đại bậc nhất tại huyện Mê Linh, mang đến một không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 370 m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng, vuông vắn, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, nhà vườn hoặc kinh doanh homestay
  • Đặc điểm: Sổ đỏ lâu dài, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, 2 và 3, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm thương mại Mê Linh Plaza chỉ 5 phút đi xe
  • Chợ dân sinh gần kề, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống cây xanh, hồ điều hòa, công viên nội khu tạo không khí trong lành
  • An ninh 24/7, đảm bảo sự an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.72 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên, hoặc những nhà đầu tư muốn phát triển dự án kinh doanh homestay tại khu vực này.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội