Bán lô đất biệt thự đường Xuân Thủy, Nha Trang 303m² - Giá chỉ 58 triệu/m² | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán lô đất biệt thự đường Xuân Thủy, Nha Trang 303m² - Giá chỉ 58 triệu/m²

17.593 tỷ
303 m² - 58 triệu/m²

Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
303 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất biệt thự tuyệt đẹp tại đường Xuân Thủy, phường Vĩnh Hòa, Nha Trang. Với diện tích lên đến 303,4m², lô đất này có mặt tiền rộng 10m, rất lý tưởng để xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 303,4m²
  • Bố trí: Ngang 10m, hướng Tây Bắc
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vị trí đẹp, đối diện bến du thuyền quốc tế

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu đô thị Vĩnh Hòa, khu vực lấn biển đẹp nhất Nha Trang
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm
  • Gần các bãi biển nổi tiếng, thích hợp cho hoạt động nghỉ dưỡng
  • Các tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán cà phê, siêu thị
  • Bến du thuyền quốc tế chỉ cách vài phút đi bộ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 58 triệu/m² (17.593 tỷ)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian nghỉ dưỡng lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.