Bán lô đất biệt thự đơn lập Nam Quang 2 Phú Mỹ Hưng 270m² - Vị trí đắc địa, an ninh sang trọng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán lô đất biệt thự đơn lập Nam Quang 2 Phú Mỹ Hưng 270m² - Vị trí đắc địa, an ninh sang trọng!

77 tỷ
270 m² - 285 triệu/m²

Tân Phong, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
270 m²

Chúng tôi xin giới thiệu một cơ hội đầu tư tuyệt vời với lô đất biệt thự đơn lập tại khu Nam Quang 2, Phú Mỹ Hưng. Đây là một vị trí đắc địa, nội khu an ninh và sang trọng bậc nhất của khu đô thị Phú Mỹ Hưng, hứa hẹn sẽ mang lại nhiều giá trị cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 15 x 18m (270m²)
  • Loại hình: Biệt thự đơn lập tự xây dựng theo thiết kế riêng
  • Hướng: Nam
  • Quy cách xây dựng: Hầm, trệt, 2 lầu, áp mái
  • Đường trước nhà: 10m, nội khu yên tĩnh, rộng rãi

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm khu Nam Quang 2, Phú Mỹ Hưng
  • Liền kề phố đi bộ, công viên Cầu Ánh Sao, không gian xanh thoáng mát
  • Gần trung tâm thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện và nhiều nhà hàng, quán café cao cấp
  • Khu dân cư trí thức, an ninh cao, phù hợp cho an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản giá trị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 77 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một khu đất để xây dựng biệt thự mơ ước hoặc cho các nhà đầu tư muốn giữ tài sản có giá trị lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem đất thực tế và được tư vấn pháp lý miễn phí. Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7 với thông tin cập nhật giá thị trường nhanh nhất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam