Bán lô đất 2 mặt tiền đường 30, Quận 2 - 576,2m² chỉ 43 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán lô đất 2 mặt tiền đường 30, Quận 2 - 576,2m² chỉ 43 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

43 tỷ
576.2 m² - 75 triệu/m²

Bình Trưng Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
576.2 m²

Cơ hội đầu tư hiếm có với lô đất 2 mặt tiền đường Số 30, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh. Với diện tích 576,2m² (20m x 30m) và hướng Tây Bắc - Đông Nam, lô đất này rất phù hợp cho việc xây dựng văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ, nhà trọ hoặc kho xưởng. Đặc biệt, với quy hoạch khu dân cư hiện hữu và 2 mặt tiền ô tô thông thoáng, đây là lựa chọn lý tưởng cho nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 576,2m²
  • Bố trí: 2 mặt tiền đường, thuận tiện giao thông
  • Đặc điểm: Thổ cư 100%, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ và trung tâm thương mại chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận tiện với các tuyến đường lớn kết nối đến trung tâm thành phố
  • Gần các khu công nghiệp lớn, phù hợp cho hoạt động kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 43 tỷ VND (75 triệu/m², có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn xây dựng văn phòng, căn hộ cho thuê hoặc các dự án bất động sản sinh lời.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này!