Bán lô đất 189m² Hiệp Hoà, Kinh Môn, Hải Dương - Sổ đỏ chính chủ, giá hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán lô đất 189m² Hiệp Hoà, Kinh Môn, Hải Dương - Sổ đỏ chính chủ, giá hấp dẫn!

1.555 tỷ
189 m² - 8 triệu/m²

Hiệp Hoà, Kinh Môn, Hải Dương

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
189 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vuông vắn 189m² tại Hiệp Hoà, Kinh Môn, Hải Dương! Lô đất có mặt tiền 8,6m, hướng tây bắc, rất thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 189m²
  • Bố trí: Vuông vắn, mặt tiền 8,6m
  • Đặc điểm: Đường trước mặt rộng 5m, thoáng đãng, dễ dàng di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND phường Hiệp Hoà, thuận tiện cho các thủ tục hành chính.
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Đường rộng thông các ngả, dễ dàng di chuyển bằng ô tô.
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp để sinh sống lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.555.800.000 VND (8.2 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này!