Bán khuôn đất 500m² biệt thự, villa, văn phòng tại Thôn Viên Nội, Đông Anh - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán khuôn đất 500m² biệt thự, villa, văn phòng tại Thôn Viên Nội, Đông Anh - Vị trí đắc địa

38 tỷ
500 m² - 76 triệu/m²

Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
500 m²

Bạn đang tìm kiếm một khuôn đất lý tưởng để xây dựng biệt thự, villa, homestay hoặc trụ sở văn phòng tổng công ty? Đừng bỏ qua cơ hội sở hữu khuôn đất 500m² với mặt tiền rộng 16m, chiều dài 26,5m, tọa lạc tại vị trí đắc địa ở Thôn Viên Nội, xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 500m²
  • Bố trí: Mặt tiền 16m, dài 26,5m, thuận tiện cho xây dựng
  • Đặc điểm: Vị trí giáp trục Võ Nguyên Giáp, cách Tháp tài chính Phương Trạch 108 tầng chỉ 1,5km

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục đường Võ Nguyên Giáp, thuận tiện di chuyển
  • Cách Tháp tài chính Phương Trạch 1,5km, dễ dàng tiếp cận các khu vực trung tâm
  • Tiềm năng phát triển cao với nhiều dự án lớn lân cận
  • Phù hợp cho mô hình biệt thự, villa, homestay hoặc văn phòng
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, thích hợp cho sinh sống và làm việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Khuôn đất này rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản nghỉ dưỡng, xây dựng biệt thự, hoặc cho các doanh nghiệp tìm kiếm nơi đặt trụ sở văn phòng với vị trí thuận lợi.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết và trao đổi về giá cả, hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội