Bán Khách Sạn Mặt Tiền Nguyễn Đình Chiểu Mũi Né 203.7m² - Kinh Doanh Ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Khách Sạn Mặt Tiền Nguyễn Đình Chiểu Mũi Né 203.7m² - Kinh Doanh Ngay

10.185 tỷ
203.7 m² - 50 triệu/m²

Phường Mũi Né, Thành phố Phan Thiết, Tỉnh Bình Thuận

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
203.7 m²

Siêu phẩm mặt tiền kinh doanh - Đón đầu tiềm năng du lịch Mũi Né 2026!

Cơ hội vàng sở hữu ngay khách sạn tọa lạc trên trục đường huyết mạch Nguyễn Đình Chểu, Phường Mũi Né, Thành phố Phan Thiết. Vị trí đắc địa, tiềm năng kinh doanh du lịch bùng nổ, sẵn sàng mang lại dòng tiền ổn định cho chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 203.7m²
  • Bố trí: Khách sạn đang hoạt động, mua về khai thác kinh doanh ngay.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu rộng rãi, dễ dàng tiếp cận, khu vực tập trung nhiều du khách.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Nguyễn Đình Chiểu, tuyến đường du lịch sầm uất bậc nhất Mũi Né.
  • Gần các bãi biển đẹp nổi tiếng như Bãi Rạng, Bãi Ông Địa.
  • Di chuyển thuận tiện đến các điểm tham quan: Đồi Cát Bay, Suối Tiên, Lâu đài rượu vang RD.
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, quán ăn, dịch vụ giải trí phục vụ du khách.
  • Cách trung tâm thành phố Phan Thiết khoảng 15 phút di chuyển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.185 tỷ (tương đương 50 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm cơ hội kinh doanh du lịch sinh lời cao, hoặc những ai mong muốn sở hữu một cơ sở kinh doanh khách sạn sẵn sàng hoạt động tại một trong những điểm đến du lịch hấp dẫn nhất Việt Nam.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội tại Mũi Né! Hãy liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và đặt lịch xem tài sản.