Bán khách sạn mặt phố Võng Thị 300m², 64 phòng VIP - Tiềm năng sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán khách sạn mặt phố Võng Thị 300m², 64 phòng VIP - Tiềm năng sinh lời cao!

330 tỷ
300 m² - 1100 triệu/m²

Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Cho thuê nhà riêng
Diện tích
300 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Hà Nội? Tòa khách sạn cao cấp mặt phố Võng Thị, gần Hồ Tây, chính là lựa chọn hoàn hảo cho bạn. Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây là một bất động sản đáng để đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 300m²
  • Bố trí: Xây dựng 10 tầng + 1 hầm, bao gồm 64 phòng khách sạn sang trọng, 1 phòng hội thảo, và phòng ăn phục vụ khách VIP. Tầng thượng có Bar café với view ngắm Hồ Tây tuyệt đẹp.
  • Đặc điểm: Khách sạn được thiết kế theo tiêu chuẩn cao cấp, phù hợp cho khách lưu trú đa dạng, với tiềm năng tăng trưởng cực tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, tạo không gian thư giãn lý tưởng cho khách hàng.
  • Thuận tiện di chuyển đến các trục đường chính như đường Võ Chí Công và đường Nguyễn Đình Thi.
  • Khu vực xung quanh phát triển với nhiều nhà hàng, quán cà phê và dịch vụ tiện ích.
  • Đối diện là công viên lớn, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời.
  • Gần các khu vực du lịch nổi tiếng, thu hút lượng khách tham quan lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 330 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nhân trong lĩnh vực dịch vụ lưu trú, hoặc những ai muốn sở hữu một khách sạn cao cấp tại vị trí trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay nắm bắt cơ hội đầu tư này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem khách sạn.