Bán gấp villa góc 2 mặt tiền Cách Mạng Tháng 8 - 500m² - Giá 90 tỷ - Full nội thất cao cấp | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp villa góc 2 mặt tiền Cách Mạng Tháng 8 - 500m² - Giá 90 tỷ - Full nội thất cao cấp

90 tỷ
500 m² - 180 triệu/m²

7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
500 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu villa góc 2 mặt tiền tại vị trí đắc địa Cách Mạng Tháng 8, Phường 7, Quận Tân Bình! Đây là một trong những bất động sản hiếm hoi với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ, sẵn sàng đáp ứng nhu cầu sống và làm việc của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 500m²
  • Bố trí: Kết cấu hầm 4 tầng, sân thượng, thang máy, gồm 5 phòng ngủ rộng rãi và 1 hầm rượu sang trọng.
  • Đặc điểm: Nhà được trang bị full nội thất cao cấp bằng gỗ, hồ bơi riêng và vườn sinh thái, mang lại không gian sống lý tưởng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hệ thống trường học từ cấp 1 đến cấp 3, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Tân Bình chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng hóa.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Parkson, đáp ứng nhu cầu vui chơi giải trí.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận bằng xe máy, ô tô và Metro.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 90 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ hồng, công chứng ngay.

Phù hợp với ai:

Villa này rất phù hợp với những gia đình có nhu cầu sống trong không gian sang trọng, gần gũi với thiên nhiên, hoặc những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để biết thêm thông tin chi tiết và làm việc chính chủ. Đừng bỏ lỡ cơ hội này!