Bán gấp Townhouse 300m² Đường Lý Thái Tổ - Đẳng cấp Luxury, Giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp Townhouse 300m² Đường Lý Thái Tổ - Đẳng cấp Luxury, Giá tốt

26.5 tỷ
300 m² - 88 triệu/m²

Thành Phố Hội An, Tỉnh Quảng Nam

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Diện tích
300 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn Townhouse đẳng cấp tại Đường Lý Thái Tổ, Hội An. Đây là một sản phẩm hàng hiếm trong phân khúc luxury, phù hợp cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:300m²
  • Bố trí:7 phòng ngủ lớn, trong đó có 2 phòng master sang trọng
  • Đặc điểm:Dinh thự xây dựng kiên cố, thang máy riêng, thiết kế chuẩn ở – nghỉ dưỡng – khai thác cao cấp, FULL nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hội An, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bãi biển Cửa Đại chỉ 3km, dễ dàng di chuyển để tận hưởng không khí biển
  • Gần các trường học quốc tế và bệnh viện hàng đầu, đảm bảo mọi nhu cầu cho gia đình
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, lý tưởng cho những gia đình nhiều thế hệ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:26,5 tỷ VND – Còn thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những gia đình tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê trong phân khúc cao cấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn Townhouse hiếm có này, hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội