Bán gấp Tòa nhà mặt tiền 7 tầng, thang máy, Quận 3, 75m² - HĐ thuê 50 triệu/tháng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp Tòa nhà mặt tiền 7 tầng, thang máy, Quận 3, 75m² - HĐ thuê 50 triệu/tháng

22 tỷ
75 m² - 293 triệu/m²

9, 3, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
75 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại trung tâm Quận 3! Tòa nhà mặt tiền 7 tầng với thiết kế hiện đại, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh. Đây chắc chắn sẽ là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản giá trị và tiềm năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m² (4m x 20m)
  • Bố trí: Tòa nhà 7 tầng, có thang máy, vỉa hè rộng rãi hơn 3m
  • Đặc điểm: Đất ở hiện hữu lâu dài, khuôn đất đẹp, HĐ thuê khoán 50 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Center
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, nhà hàng, quán cà phê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22 tỷ VND, thương lượng cho khách thiện chí

Phù hợp với ai:

Tòa nhà phù hợp cho những nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản cho thuê, hoặc những doanh nghiệp muốn có văn phòng làm việc ngay tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay để đặt lịch xem nhà và trao đổi trực tiếp với chính chủ. Chúng tôi hỗ trợ thủ tục pháp lý miễn phí và tư vấn vay ngân hàng với lãi suất thấp nhất thị trường.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội