Bán gấp Shophouse Saritown Sala 120m² giá 65 tỷ - Dòng tiền thuê hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp Shophouse Saritown Sala 120m² giá 65 tỷ - Dòng tiền thuê hấp dẫn!

65 tỷ
120 m² - 542 triệu/m²

Thủ Thiêm, 2 (TP. Thủ Đức), Hồ Chí Minh

10 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
120 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn shophouse tuyệt đẹp tại khu đô thị Sala, TP Thủ Đức! Vị trí đắc địa, thiết kế hoàn hảo, là nơi lý tưởng để an cư và đầu tư với dòng tiền thuê ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m² (5.7x20m)
  • Bố trí: Kết cấu hầm, 4.5 lầu, thiết kế hiện đại và thông minh.
  • Đặc điểm: Hoàn thiện với thang máy, máy lạnh, gạch trần sàn, WC riêng biệt, mang lại sự tiện nghi cho người sử dụng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các nhà hàng, quán cafe sang trọng, thuận tiện cho việc thư giãn và gặp gỡ bạn bè.
  • Công viên rộng 15ha và lâm viên sinh thái 150ha, tạo không gian sống xanh mát, lý tưởng cho gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận và trung tâm thành phố.
  • Trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác chỉ trong bán kính 1km, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn shophouse này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có giá trị gia tăng và dòng tiền thuê ổn định, hoặc cho những gia đình mong muốn một không gian sống sang trọng và tiện nghi.

Liên hệ:

Sổ hồng trao tay – liên hệ để đặt lịch xem trong ngày!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam