Bán gấp nhà Phú Thượng Tây Hồ 35.2m² giá 10.6 tỷ - Lô góc sổ đỏ vuông đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp nhà Phú Thượng Tây Hồ 35.2m² giá 10.6 tỷ - Lô góc sổ đỏ vuông đẹp!

10.6 tỷ
35 m² - 303 triệu/m²

Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
35 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Phú Thượng, Tây Hồ! Đây là một lô góc với sổ đỏ vuông vức, không chỉ đẹp mà còn mang lại giá trị đầu tư cao cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35.2m²
  • Bố trí: Không gian thiết kế thông minh, tận dụng tối đa diện tích
  • Đặc điểm: Nhà nằm ở vị trí đắc địa, ô tô vào tận nhà, an ninh tốt, thuận tiện sinh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Hồ Tây 500m, thuận lợi cho các hoạt động dã ngoại
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em bạn đi học
  • Cách chợ Phú Thượng chỉ 300m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Nhiều tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán cà phê, siêu thị...

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với gia đình nhỏ, các nhà đầu tư hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế.