Bán Gấp Nhà Phố VIP Cầu Giấy 96m² 8 Tầng Kinh Doanh Đỉnh Cao - 45 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Gấp Nhà Phố VIP Cầu Giấy 96m² 8 Tầng Kinh Doanh Đỉnh Cao - 45 Tỷ

45 tỷ
96 m² - 469 triệu/m²

Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
25 Phòng
Phòng tắm
24 Phòng
Diện tích
96 m²

Siêu phẩm nhà phố VIP Trung Hòa - Cầu Giấy: Lô góc 8 tầng thang máy, kinh doanh đỉnh cao!

Sở hữu ngay căn nhà phố mơ ước tại vị trí đắc địa bậc nhất Cầu Giấy, khu vực quy tụ giới tinh hoa và dịch vụ tiện ích đẳng cấp. Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội hoặc an cư lý tưởng cho gia đình đa thế hệ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m² (trên sổ đỏ), diện tích sử dụng thực tế lên tới 118m².
  • Bố trí: 8 tầng nổi, thiết kế hiện đại với thang máy tốc độ cao. Bao gồm 25 phòng ngủ và 24 phòng tắm khép kín, sẵn sàng khai thác kinh doanh hoặc cho thuê.
  • Đặc điểm: Lô góc hai mặt tiền, ngõ thông rộng rãi, ô tô tránh nhau và đỗ cửa thoải mái. Cách mặt phố Trung Hòa chỉ 3 bước chân. Nhà tự xây kiên cố, đầy đủ giấy phép xây dựng, phòng cháy chữa cháy. Tầng 1 thiết kế làm cửa hàng kết hợp gara ô tô tiện lợi. Các tầng 2-5 bố trí 3 phòng khép kín/tầng. Tầng 6 là phòng khách sang trọng và phòng ngủ khép kín. Tầng 7 dành cho không gian tâm linh với phòng thờ và tiểu cảnh. Tầng 8 là tum và sân phơi.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên Phố VIP Trung Hòa, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất Cầu Giấy.
  • Xung quanh là hệ thống dịch vụ tiện ích đa dạng: nhà hàng, cafe, spa, ngân hàng, văn phòng... đáp ứng mọi nhu cầu.
  • Gần các trường học danh tiếng từ mầm non đến đại học, thuận tiện cho con em học tập.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch và các quận trung tâm thành phố.