Bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Trãi Quận 5 - Thiết kế hiện đại, thang máy | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Trãi Quận 5 - Thiết kế hiện đại, thang máy

23 tỷ
36 m² - 639 triệu/m²

Quận 5, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
36 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà mặt tiền đường Nguyễn Trãi, Quận 5! Đây là một căn nhà chính chủ, được thiết kế hiện đại, phù hợp cho cả gia đình và mục đích kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 5 lầu, 1 sân thượng (có thang máy)
  • Đặc điểm: 3 phòng ngủ lớn, 1 phòng ngủ nhỏ, 5 WC, không gian bếp rộng rãi, hướng Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ và siêu thị chỉ cách vài bước chân, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Gần các bệnh viện lớn, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giáo dục với trường cấp 1, 2, 3 và đại học xung quanh, lý tưởng cho con em học tập
  • Chùa và nhiều dịch vụ tiện ích khác trong khu vực, tạo không gian sống đầy đủ và tiện nghi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, gần gũi với các tiện ích đô thị, hoặc cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!