Bán gấp nhà mặt phố Phúc Đồng, Long Biên 85m² giá 27.38 tỷ - Nhà mới Full nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp nhà mặt phố Phúc Đồng, Long Biên 85m² giá 27.38 tỷ - Nhà mới Full nội thất cao cấp!

27.38 tỷ
85 m² - 322 triệu/m²

Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
85 m²

Chào mừng quý khách đến với tuyệt phẩm nhà phố mặt tiền đường Phúc Đồng, Long Biên. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu căn nhà đẹp, xây mới hoàn toàn, nằm đối diện AEON Long Biên. Với diện tích lý tưởng 85m², thiết kế 6.5 tầng hiện đại, ngôi nhà không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh sống mà còn là nơi lý tưởng để làm việc và thư giãn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: Tầng 1: Gara ô tô + Thang máy; Tầng 2: Thông sàn làm việc; Tầng 3: Phòng ngủ Master rộng + WC; Tầng 4: 2 phòng ngủ nhỏ + WC; Tầng 5: Phòng khách + Bếp sang trọng; Tầng 6: Phòng thờ + Sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà được trang bị full nội thất cao cấp, hệ thống báo cháy thông minh hiện đại, có giấy phép đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách AEON Long Biên vài bước chân, thuận tiện cho mua sắm và giải trí.
  • Gần các trường học, phù hợp cho gia đình có con nhỏ.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, thích hợp cho sinh sống lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27.38 tỷ VND (bao thuế phí, còn bớt cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, đầy đủ tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và thuận tiện di chuyển trong thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng giá cả!