Bán gấp nhà mặt phố Hòa Mã, quận Hai Bà Trưng, 60m² giá 53 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp nhà mặt phố Hòa Mã, quận Hai Bà Trưng, 60m² giá 53 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

53 tỷ
60 m² - 883 triệu/m²

Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
60 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn nhà mặt phố Hòa Mã, nơi hội tụ mọi điều kiện lý tưởng cho kinh doanh phát đạt. Với diện tích 60m², 5 tầng và mặt tiền rộng 8m, căn nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là điểm giao thương lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 1 tầng 2 phòng, thiết kế hiện đại, tiện nghi đầy đủ
  • Đặc điểm: Mặt tiền 8m, vỉa hè rộng, phù hợp kinh doanh mọi lĩnh vực

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều cửa hàng, quán ăn, dịch vụ tiện ích phục vụ cuộc sống hàng ngày
  • Đường Hòa Mã kết nối thuận tiện đến các tuyến phố chính
  • Thích hợp cho việc kinh doanh do lưu lượng người qua lại cao
  • Cách các trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 53 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh đắc địa, hoặc gia đình muốn an cư tại khu vực sôi động của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố đắt giá này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.