Bán gấp nhà mặt phố Giảng Võ, Đống Đa 22m² giá 12.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp nhà mặt phố Giảng Võ, Đống Đa 22m² giá 12.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

12.9 tỷ
22 m² - 586 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
22 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt phố Giảng Võ, quận Đống Đa! Căn nhà này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là nguồn thu nhập ổn định từ việc cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22m²
  • Bố trí: 5 tầng, tầng 1 cho thuê kinh doanh, các tầng 2, 3 mỗi tầng 1 phòng ngủ và 1 WC, tầng 4 là bếp và phòng ăn, tầng 5 là kho và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế thông sàn, có khe thoáng mát phía sau, vỉa hè rộng rãi để xe thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Văn hóa và Đại học Mỹ Thuật, thuận tiện cho sinh viên.
  • Cách Viện Nhi Trung ương chỉ vài phút đi bộ.
  • Gần Đài Truyền hình Việt Nam, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ truyền thông.
  • Chỉ vài bước chân đến Hồ Giảng Võ, không gian thoáng đãng cho cuộc sống.
  • Vị trí đắc địa, gần dự án Vin, khu vực kinh doanh sầm uất.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai muốn đầu tư kinh doanh hoặc tìm kiếm một nơi ở tiện nghi giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem căn nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này.