Bán gấp nhà mặt phố Cô Giang, Quận 1, 86m² giá 21 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp nhà mặt phố Cô Giang, Quận 1, 86m² giá 21 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng!

21 tỷ
86 m² - 244 triệu/m²

Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
86 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại trung tâm Quận 1, TP. Hồ Chí Minh! Ngôi nhà với diện tích 86m², mặt tiền gần 6m, thích hợp cho việc xây dựng mới hoặc kinh doanh. Với mức giá chỉ 21 tỷ, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm bất động sản giá trị cao trong khu vực sôi động này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86m²
  • Bố trí: 1 tầng, nhà ngang gần 6m
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh, xây dựng mới

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Center và Diamond Plaza
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường chính
  • Cách công viên 23/9 chỉ 500m, nơi lý tưởng để thư giãn
  • Gần các trường học, bệnh viện, và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nhân đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh hoặc những ai muốn sở hữu một căn nhà trong khu vực trung tâm sôi động của thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.