Bán Gấp Nhà 2 Tầng Nguyễn Viết Xuân, BMT - Full Nội Thất, Giá 3.8 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Gấp Nhà 2 Tầng Nguyễn Viết Xuân, BMT - Full Nội Thất, Giá 3.8 Tỷ

3.86 tỷ
43.7 m² - 88 triệu/m²

Phường Tân Thành, Thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
43.7 m²

Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, tọa lạc tại vị trí đắc địa trung tâm phố BMT, khu dân cư sầm uất, sẵn sàng đón chủ nhân mới. Cơ hội sở hữu tổ ấm an cư hoặc đầu tư sinh lời không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43.7m² (sổ hồng), thực tế sử dụng 54m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu gồm: Sân ô tô (i10), phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, khu giặt phơi
  • Đặc điểm: Nhà mới xây full nội thất cao cấp (giường tủ, sofa, thiết bị điện tử, nội thất bếp), nhiều cây xanh tạo không gian sống trong lành. Hướng Nam mát mẻ. Hẻm 1 ô tô tải thoải mái, hẻm cụt an ninh.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu đô thị Ecopalace sầm uất
  • Gần chợ trung tâm, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Tiệm cận nhiều trường học các cấp, dễ dàng cho con em đi học
  • Di chuyển thuận tiện ra đường Mai Hắc Đế, kết nối giao thông nhanh chóng
  • Khu dân cư an ninh, dân trí cao
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng khác trong thành phố Buôn Ma Thuột

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.86 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, cặp vợ chồng mong muốn tìm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại trung tâm thành phố Buôn Ma Thuột. Cũng là lựa chọn đầu tư hấp dẫn với vị trí và tiềm năng tăng giá tốt.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm mơ ước! Liên hệ để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.