Bán Gấp Nhà 2 Mặt Tiền Hồ Xuân Hương Đà Lạt 230m² - Giá Tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Gấp Nhà 2 Mặt Tiền Hồ Xuân Hương Đà Lạt 230m² - Giá Tốt

13,5 tỷ
230 m² - 59 triệu/m²

Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
230 m²

Nhà 2 mặt tiền "kim cương" tại đường Hồ Xuân Hương, Phường 9, Đà Lạt, sở hữu vị trí đắc địa và tiềm năng kinh doanh vượt trội, nay chủ ngộp ngân hàng cần bán gấp với mức giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 13.5 tỷ đồng. Cơ hội đầu tư hoặc an cư không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 230m² (thực tế sử dụng 300m²)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu với 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.
  • Đặc điểm: Ngang 12.1m, nở hậu 13.8m, dài 17.5m. Có sân đậu ô tô rộng rãi, một mặt bằng kinh doanh riêng biệt. Nhà xây dựng kiên cố, hướng Đông Bắc đón gió trời.

Tiện ích xung quanh:

  • Tọa lạc ngay mặt tiền đường nhựa Hồ Xuân Hương, thông thoáng, kinh doanh đa ngành nghề, không cấm xe tải lớn.
  • Cách công viên ánh sáng Delight Park chỉ vài bước chân, tạo không gian sống xanh mát.
  • Gần hồ Than Thở thơ mộng, thích hợp cho các hoạt động vui chơi, thư giãn.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm và các tiện ích công cộng khác của thành phố Đà Lạt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND (Giá cũ 20 tỷ, nay chốt gấp)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có vị trí kinh doanh đắc địa, hoặc những gia đình mong muốn có một không gian sống vừa tiện nghi, vừa có thể kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê sinh lời tại thành phố ngàn hoa.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà 2 mặt tiền đắc địa với mức giá không tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.