Bán gấp mặt tiền Lê Văn Thọ, Gò Vấp, 312m² chỉ 35 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp mặt tiền Lê Văn Thọ, Gò Vấp, 312m² chỉ 35 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

35 tỷ
312 m² - 112 triệu/m²

9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
312 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với mặt tiền Lê Văn Thọ, vị trí đắc địa trong khu vực kinh doanh sầm uất. Với giá chỉ 115 triệu/m², đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sở hữu bất động sản sinh lời ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 312m² (8m x 47m)
  • Bố trí: Kết cấu 4 tầng, có 1 hầm và 6 tầng ST
  • Đặc điểm: Hợp đồng thuê 75 triệu/tháng, nằm trên tuyến đường sầm uất, thích hợp cho nhiều ngành nghề kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng ăn uống, tiện lợi cho việc giao thương
  • Cách chợ truyền thống chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua tuyến đường chính
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng phát triển kinh doanh lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội kinh doanh sinh lời trong khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với chúng tôi để biết thêm thông tin và sắp xếp xem bất động sản.