Bán gấp mặt tiền Lê Quang Định, Bình Thạnh 270m² giá 62 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp mặt tiền Lê Quang Định, Bình Thạnh 270m² giá 62 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

62 tỷ
270 m² - 230 triệu/m²

7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
270 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với mặt tiền đường Lê Quang Định, quận Bình Thạnh. Bất động sản này không chỉ phù hợp để xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, mà còn lý tưởng cho bệnh viện hay trường học với vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 270m² (12x28m)
  • Bố trí: Kết cấu 6 tầng + cấp 4
  • Đặc điểm: Hợp đồng thuê tạm 60 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Lê Quang Định, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bà Chiểu khoảng 800m, dễ dàng mua sắm
  • Tiếp giáp các tuyến đường lớn, thuận lợi di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, nhà hàng và quán cà phê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 62 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng phát triển cao tại khu vực Bình Thạnh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7.