Bán gấp mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, quận 7 - 525m² hầm 7 tầng - Giá 78 tỷ VND | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, quận 7 - 525m² hầm 7 tầng - Giá 78 tỷ VND

78 tỷ
525 m² - 149 triệu/m²

Phú Mỹ, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
525 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, phường Phú Mỹ, quận 7 đang được rao bán gấp với giá ưu đãi. Đây là một trong những vị trí đắc địa, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh sầm uất, đặc biệt là cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản thương mại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 525m² (20x32m)
  • Bố trí: Công trình xây dựng gồm hầm và 7 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, khu vực kinh doanh sầm uất, gần nhiều tòa nhà văn phòng và căn hộ dịch vụ, thuận tiện di chuyển về trung tâm quận 1

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tòa nhà văn phòng lớn, thuận tiện cho việc giao dịch và làm việc
  • Cách trung tâm quận 1 chỉ vài phút di chuyển
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 78 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh hoặc phát triển dự án thương mại trong khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.