Bán gấp mặt phố Trần Tử Bình, Cầu Giấy 76m² giá 64.8 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp mặt phố Trần Tử Bình, Cầu Giấy 76m² giá 64.8 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

64.8 tỷ
76 m² - 853 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
76 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt phố Trần Tử Bình, Cầu Giấy! Đây là một siêu phẩm bất động sản với vị trí đắc địa, thích hợp cho kinh doanh, cho thuê hoặc mở văn phòng, mang lại dòng tiền ổn định cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m² (sử dụng 90m²)
  • Bố trí: Xây dựng 9 tầng nổi + 1 tum, có thang máy hiện đại
  • Đặc điểm: Lô góc cực hiếm, mặt tiền rộng, vị trí thuận tiện cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học nổi tiếng như trường THPT Cầu Giấy và trường quốc tế.
  • Cách chợ Cầu Giấy chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Lotte Mart, thu hút lượng khách hàng lớn.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua hệ thống giao thông thuận lợi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 64.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư kinh doanh, các doanh nghiệp muốn mở văn phòng hoặc cho thuê, đặc biệt là những ai đang tìm kiếm một bất động sản có khả năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!