Bán gấp FrontHouse Phạm Văn Hai 50m² giá 11,3 tỷ - Góc 3 mặt tiền ngay chợ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp FrontHouse Phạm Văn Hai 50m² giá 11,3 tỷ - Góc 3 mặt tiền ngay chợ!

11.3 tỷ
50 m² - 226 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
50 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn mặt tiền FrontHouse duy nhất tại Phạm Văn Hai, Tân Bình. Đây là một sản phẩm hiếm có với góc 3 mặt tiền ngay sát chợ Phạm Văn Hai, rất thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m² (3,5m x 15m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu đúc kiên cố
  • Đặc điểm: Đường trước nhà rộng 8m, bên hông 6m và sau nhà 2m, ban công tầng 2 & 3 đưa ra 4m x 15m

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước đến chợ Phạm Văn Hai, nơi mua sắm sầm uất
  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách các trục đường chính như Lê Văn Sỹ, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác
  • Phù hợp cho việc kinh doanh mọi mặt hàng nhờ lượng khách hàng đông đảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11,3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đa dạng hoặc những gia đình muốn sinh sống trong khu vực sầm uất, tiện lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.