Bán gấp FrontHouse Nguyễn Ảnh Thủ 92m² giá 9 tỷ - Kinh doanh cực đỉnh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp FrontHouse Nguyễn Ảnh Thủ 92m² giá 9 tỷ - Kinh doanh cực đỉnh!

9 tỷ
92 m² - 98 triệu/m²

12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
92 m²

Cơ hội sở hữu FrontHouse kinh doanh lý tưởng tại đường Nguyễn Ảnh Thủ, quận 12! Với vị trí trung tâm sầm uất và mặt tiền đường 12m thông thoáng, đây là cơ hội vàng để đầu tư hoặc sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92m² (4m x 23m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, 4 phòng ngủ, sân thượng trước sau
  • Đặc điểm: Nhà còn mới, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn với sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và bệnh viện, thuận tiện cho gia đình
  • Cách chợ lớn chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại và khu vui chơi giải trí
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua hệ thống giao thông công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà thích hợp cho những ai đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh, cho thuê văn phòng hoặc làm khách sạn, motel, căn hộ dịch vụ. Với dòng tiền ổn định từ cho thuê, đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà thực tế và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời tại đây!