Bán gấp FrontHouse mặt tiền Phan Văn Trị 175m² giá 29 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán gấp FrontHouse mặt tiền Phan Văn Trị 175m² giá 29 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

29 tỷ
175 m² - 166 triệu/m²

11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
175 m²

Chính chủ cần bán gấp FrontHouse mặt tiền đường Phan Văn Trị, một trong những tuyến đường kinh doanh sầm uất tại quận Bình Thạnh. Đây là cơ hội đầu tư hiếm có với diện tích lý tưởng 175m² (7x25m) và công trình xây dựng hầm 6 tầng, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 175m²
  • Bố trí: Hầm 6 tầng, phù hợp cho kinh doanh và cho thuê
  • Đặc điểm: Vị trí mặt tiền, khu vực đông dân cư, thuận lợi cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Parkson
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi bộ
  • Thuận tiện giao thông với các tuyến xe buýt và Metro gần đó
  • Đường lớn, dễ dàng cho ô tô và xe máy lưu thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai muốn mở rộng kinh doanh tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!